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MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

/O 2024

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe 2= __ mwezi

KATI YA

Chuo cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VETIn AnGERA 5| p. 706,

L Ko AA ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo va
Ufundi Stadi, S.L.P. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana

kama Mwajiri ) kwa upande mmoja;

NA

Tomnn s .&‘an—":fﬂur MNA kT SLP. a;j'?o_:'a?fﬁ‘g-t ﬁ‘)wwz-"*

(ambaye katika Mkataba huu atajulikana kama Fundi ) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya va
MedrmmB A -

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa 2jili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya S nd e & A

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
Heriga f;_..rrq)ﬂn":.,' SVFE A wansdy YA He8araA LA m.e_mf.z;
T 7

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro 'pamuja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO: -

1. GHARAMA YA UFUNDI ,
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania _ =2 89, 00¢ /= , Fundi
atafanya kazi ya _Aurs6a R¥Y  kwa masharti yaliyo katika Mkataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama Gharama ya Ufundi
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. MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTMENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote ile isipokuwa itakapokuwa
imeelekezwa moja kwa moja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya
ujenzi yalivofanywa na Mwajiri.

NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

{a) Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(b) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

(c) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20% ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na
(f)Baada ya kukamilika kwa Muda wa matazamio :5% ya Gharama ya Ufundi.

. MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe 22  mwezi ___ /O 202¢
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka
kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
Zitasaini.

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku 2 /_ toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
hiyo. Iwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
kwa Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

. WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

ﬁ‘uﬂr}a
(a) Kujersa Ay na kukamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
Michoro pamoja na Mchanganuo wa Vifaavya Ujenzi (Schedule of marenais]

sambamba na maelekezo ya Mwajiri;

(b) Kumpatia Mwajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe - .

ya kusaini Mkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri.
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